Maganganun sarrafa kayan aikin da ba a daɗe ba

Takaitaccen Bayani:

Sourcing ƙarshen rayuwa Electronics , tasowa Multi-shekara sayen tsare-tsaren , da kuma neman gaba tare da mu lifecycle kimomi - duk wani ɓangare na mu karshen-na-ray management mafita.Za ku ga cewa sassan da ke da wuyar samu da muke bayarwa suna da inganci iri ɗaya da sassa masu sauƙin samu da muke bayarwa.Ko kuna shirin ko kuna sarrafa abubuwan da ba a taɓa amfani da su na lantarki ba, za mu haɓaka dabarun tsara ƙetarewa don rage haɗarin ɓarna abubuwan abubuwan ku.

Rashin tsufa ba makawa.Ga yadda za mu tabbatar ba ku cikin haɗari.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Hanyoyin Tsari

Ana aiwatar da ingantattun ingantattun matakan mu a duk cibiyoyin kayan aikin mu na duniya.Wannan yana ba mu damar samowa da isar da ingantattun abubuwan da aka daina amfani da su ga abokan cinikinmu na duniya akan lokaci, kowane lokaci.

Gudanarwar Sashin Rayuwa

Za ku sami kulawar rigakafi da sabis na goyan bayan yanke shawara a cikin Maganin Kimar Rayuwarmu (LCA).

Rage matakan PAR, sharar gida da farashin kaya

Gudanar da kayayyaki, musamman ma rufe raunuka, na iya zama ƙalubale, mai ɗaukar lokaci da canji sosai, yana haifar da ɓarna kirga da tsada mai tsada.Muna taimaka wa abokan ciniki su sarrafa siye da kawar da ƙima mai ƙima na ƙulli yayin da suke kiyaye matakan wadata, rahoto mai zurfi da haɗin kai tare da sarrafa kayan, bita na aiki, da ikon ƙaddamar da gudanarwa zuwa wasu nau'ikan samfura.

Shin kuna neman siyar da rarar kayan da ba za a iya mayarwa ga ainihin mai kaya ba?Mun taimaka wa yawancin abokan aikinmu su sayar da bayanansu na kayan lantarki cikin sauri da inganci.

Idan kun kasance OEM ko EMS, za mu iya nuna abubuwan da suka wuce kima ga abokan ciniki a duk duniya kuma mu taimake ku sayar da shi cikin sauƙi.Ko a ina kuke, za mu samar muku da ingantaccen tashar don siyar da abubuwan da kuka samu.

Wannan ba wai kawai yana hana kayan aikin da za a iya amfani da su shiga cikin matsugunnan ƙasa da wuri ba, har ma yana ƙetare tsarin harajin albarkatun ta hanyar sake yin amfani da wani yanki na kayan aikin kawai sannan kuma amfani da makamashi don sake dawo da kayan don wasu amfani.

Goge bayanan, musamman ma sarrafa bayanai, yana sauƙaƙa tsarin shirya na'urori don tattalin arziƙin madauwari ba tare da tsoron fitar da mahimman bayanai ba.Wannan kuma yana ba da fasaha mai araha ga gidaje, kasuwanci, makarantu da al'ummomin duniya - duk ba tare da dogaro da ƙirƙirar sabbin na'urori ba.

Samar da kayan lantarki, sharar gida da tasiri

Domin ana samar da kayan lantarki da sake sarrafa su a duniya;saboda suna dauke da abubuwa masu guba da illar muhalli kuma suna da matukar amfani;rage tasiri ta hanyar mafi kyawun zaɓin samfur da gudanarwa na iya yin tasiri mai kyau ga lafiyar ɗan adam da muhalli a duniya.

Shirin na UNU StEP ya yi kiyasin cewa yawan sharar gida na duniya zai iya karuwa da kashi 33 cikin dari tsakanin 2013 da 2017.

Amurka tana samar da ƙarin e-sharar gida a kowace shekara (tan miliyan 9.4) fiye da kowace ƙasa.(UNU yana magance e-sharar gida)

EPA ta kiyasta cewa yawan sake amfani da na'urorin lantarki na Amurka ya karu zuwa kashi 40 a cikin 2013, daga kashi 30 cikin 2012.

Kayan lantarki da aka jefar suna haifar da sharar gida da alhaki.Kashewar da ya dace batu ne na tsari wanda hukumomin kare muhalli na jihohin Amurka da na tarayya suka wajabta.Yawancin manyan kungiyoyi suna ci gaba da kasa bin ka'idojin da aka tsara don kare muhalli da lafiyar ɗan adam daga sharar gida.

Duk da haramcin zubar da shara da kuma shirye-shiryen tattara shara a duk faɗin ƙasar, an kiyasta cewa kusan kashi 40 cikin ɗari na manyan karafa a wuraren da ake zubar da shara a Amurka suna fitowa ne daga kayan lantarki da aka jefar.

Hukumar Kare Muhalli ta Amurka ta Energy Star ta yi kiyasin cewa idan duk kwamfutocin da ake sayar da su a Amurka sun yi daidai da Energy Star, masu amfani da karshen za su iya ceton sama da dala biliyan 1 a farashin makamashi na shekara.

Aikin hakar ma'adinai da kera abubuwa sama da 40 da ake amfani da su wajen kera na'urorin lantarki suna cin makamashi da ruwa mai yawa kuma suna samar da abubuwa masu guba da hayaki.

Ko da a cikin mafi haɓaka tsarin sake amfani da na'urorin lantarki na fasaha, yawancin albarkatun da aka ciro da sarrafawa suna ɓacewa kawai.

Ƙirƙirar haɗaɗɗiyar da'ira akan wafer mai tsawon cm 30 yana buƙatar kusan galan 2,200 na ruwa, gami da galan 1,500 na ruwan ultrapure - kuma kwamfuta na iya ƙunsar adadi mai yawa na waɗannan ƙananan wafers ko guntu.

Ana samun kayan aikin lantarki daga ma'adanai da kayan aiki a duk faɗin duniya.Matsayin Ƙaddamar Bayar da Rahoto ta Duniya (GRI) sun haɗa da gano wurare masu zafi don a iya guje musu duk lokacin da zai yiwu.Misali, a yankunan duniya inda rashin bin doka da oda da kuma take haƙƙin ɗan adam ya zama ruwan dare, ana iya yin la'akari da samo asali daga wasu sassan duniya.Wannan shine fa'idar tallafawa ikon siye na tattalin arziki da ayyukan da ke da kyau ga lafiyar ɗan adam da muhalli.

Ayyukan sake amfani da e-sharar duniya suna da rubuce-rubuce sosai.An kiyasta cewa kashi 29 cikin 100 na sharar e-sharar gida a duk duniya suna amfani da tashoshi na yau da kullun (watau mafi kyawun aiki) na sake amfani da su.Sauran kashi 71 cikin 100 na shiga cikin ayyukan da ba a kayyade ba, wanda ba a sarrafa su ba wanda kusan duk abubuwan da aka haɗa da kayan ana watsar da su kuma, ƙari, ma'aikatan da ke sarrafa waɗannan kayan suna fuskantar abubuwa masu guba da yuwuwar cutarwa kamar su mercury, dioxins da ƙarfe masu nauyi.Ana fitar da waɗannan abubuwan galibi cikin yanayi, suna haifar da haɗari na gida da na duniya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana