GAME DA KAMFANI
Shenzhen Yingxin Chuangzhan Technology Co., Ltd. dandalin ciniki ne na kan layi don gaske.sassa dangane da tsarin kasuwancin kamfani.Babban kasuwancinsa sune: haɗaɗɗen IC, diode da triode, haɗin haɗin lantarki, capacitor da inductor.Dandalin yana da hannun jari miliyan 200+, fiye da guda 300000 na bayanan tabo, da murabba'in murabba'in murabba'in 20000 na ma'ajin zafin jiki na yau da kullun.A halin yanzu, mun yi aiki tare da fiye da 1500 masu ba da izini da masu ba da izini, daga cikinsu Xilinx, ADI, ST, NEXPERIA, TI, Infineon da sauran samfuran layi na farko suna da ƙarfin isarwa gaba.100% QC cikakken dubawa za a gudanar da shi don duk kayan da ke shigowa don warware damuwar sayan game da ingancin kayan.
HIDIMARMU
Dandalin ya haɗu da haɗin gwiwar kasuwancin kan layi da na layi, yana dogara da tsarin tsarin samar da kayan aiki mai ƙarfi na kamfanin da kuma babban damar sabis na bayanai, yana goyan bayan mafi ƙarancin tsari na yanki ɗaya, kuma lokacin bayarwa mafi sauri shine sa'a ɗaya, yana samar da sassauƙa kuma abin dogaro guda ɗaya na kayan lantarki. sabis na sarkar don ƙananan, matsakaita da ƙananan abokan ciniki a cikin masana'antu.
GAME DA KAYANA
A matsayinka na kwararre a cikin masana'antar lantarki, sau da yawa kana buƙatar takamaiman abubuwan da aka gyara.Waɗannan ba koyaushe suke da sauƙin samun su ba.Za mu iya taimaka muku samun su da sauri.Godiya ga kwarewarmu na shekaru masu yawa, mun san kasuwa mai kaya da masana'anta.
Muna aiki tare da amintattun abokan tarayya a ƙasashen waje.Anan akwai wasu samfuran samfuran da za mu iya bayarwa: Texas Instruments, Na'urorin Analog, Maxim, Vishay, da sauransu.
MANUFARMU
Mun himmatu wajen ceton ku lokaci da kuɗi yayin taimakawa don biyan duk buƙatun siyan kayan aikin ku.
Don zama amintaccen mai siyarwa tare da sawun duniya.Koyaushe muna ba da kayan haɗin kai masu inganci da mafi kyawun sabis.
Muna ƙoƙari don saduwa da duk buƙatun samun kayan aikin ku na lantarki.
Burin mu shine mu wuce tsammanin abokan cinikinmu ta hanyar sadaukarwar mu.Mun fahimci cewa dogara shine mabuɗin gamsuwar abokin ciniki.
Abokan cinikinmu suna buƙatar fiye da masu samar da kayayyaki, suna buƙatar amintattun abokan tarayya a cikin sarkar kayan.Don haka, muna ƙoƙarin yin hakan da ƙari.Muna son gina dangantakar kasuwanci na dogon lokaci tare da dillalai da masu amfani da ƙarshen a kowane lungu na duniya.Da fatan za a tuntuɓe mu idan kuna son ƙarin koyo ko kuma idan kuna da buƙata a wannan yanki.